Author: M***s
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Cute cute cute used for cosplay
Màu sắc: Màu tím Violet
Price: 171.000₫
| Material | Matte Silk |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Gold |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Bob Wigs |
| Theme | Party |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 150 g |
| Chiều dài | 35 cm |
| Đầu | 52 cm |
| SKU | sb2402017251439239 |
Brand Name: clouder
Quality: 9801544 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: M***s
Date:
Review: Cute cute cute used for cosplay
Màu sắc: Màu tím Violet
Author: b***y
Date:
Review: Great quality and shape
Màu sắc: Màu tím Violet
Author: f***a
Date:
Review: me encanto todo llego súper bien
Màu sắc: Màu tím Violet
Author: f***b
Date:
Review: I love this wig! Its a very nice blonde! It fits perfect, its soft and holds good!
Màu sắc: Vàng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm